House Building

Có được ký điện tử lên bản vẽ thiết kế?

By |2018-09-25T09:01:33+07:00Tháng Mười Hai 7th, 2015|Tin tức|

Ông Mai Thiều (Hà Nội) hỏi: Có thể dùng phương án ký điện tử để thay thế việc ký và đóng dấu đỏ lên bản cứng hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công công trình được không? Văn bản nào quy định, hướng dẫn vấn đề này? Ảnh minh họa Bộ Xây

Quyết toán công trình có mức vốn từ 500 triệu đồng thế nào?

By |2018-09-25T10:17:39+07:00Tháng Mười Hai 7th, 2015|Tin tức|

Quyết toán công trình có mức vốn từ 500 triệu đồng thế nào? Đối với các công trình có mức vốn từ 500 triệu đồng trở lên, ngoài việc lập quyết toán hàng năm theo quy định như Khoản 1, Điều 5 Thông tư 92/2017/TT-BTC, các cơ quan, đơn vị lập báo cáo quyết toán

Gọi Ngay
Chỉ Đường